เซิร์ฟเวอร์ AI
US$18,200.00-20,100.00 / บางส่วน
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • วิธีใช้ Zhongke Yunda R2260-D24 2U-24 เซิร์ฟเวอร์อเนกประสงค์แบบติดตั้งแร็ก 2 แชนเนล
  • เซิร์ฟเวอร์แบบแร็ค Dell PowerEdge R670 Xeon 6700E ยูนิตจัดเก็บข้อมูลแบบขยายระบบ คืออะไร
  • เดลล์ พาวเวอร์เอดจ์ R750 2U เซิร์ฟเวอร์จัดเก็บข้อมูลเสมือนในรูปแบบแร็คสำหรับองค์กร คืออะไร

เซิร์ฟเวอร์ Dell R660 Xeon Platinum แบบหลายคอร์ชนิดติดตั้งในแร็ก คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ อ้างอิงราคา FOB

1 บางส่วน US$18,200.00-20,100.00 / บางส่วน

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 1U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 2U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 10GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ AI การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา US$18,200.00-20,100.00 / บางส่วน US$1,200.00-2,500.00 / บางส่วน US$1,199.00-2,799.00 / บางส่วน US$1,300.00-1,800.00 / บางส่วน US$1,450.00-2,800.00 / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้) ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้) ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้) ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้)
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - - - - -
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 10GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ไม่จำเป็น;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับสูงสุดถึงสอง 3rd ซีพียูเจนอินเทลเซียนสเกลเบิล;
หน่วยความจำ: 16 ddr4 ช่อง dimm สูงสุดถึง 3200 mt/s 1tb;
ช่องใส่ไดรฟ์: สูงสุด 10 x 2.5" sas/sata nvme (hdd/ssd) สูงสุด 76.8tb;
แหล่งจ่ายไฟ: 600-1400w ฮอตพลักเรดันดัน;
ตัวเลือกการระบายความร้อน: ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ;
NIC แบบฝัง: 1 x 2 GbE lom;
ตัวเลือกเครือข่าย: 1 x 3.0;
ตัวเลือก GPU: ไม่สนับสนุน;
PCIe: สูงสุดถึง 3 ช่อง pcie gen4;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ไม่จำเป็น;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับสูงสุดถึงสอง 3rd ซีพียูเจนอินเทลเซียนสเกลเบิล;
หน่วยความจำ: 16 ddr4 ช่อง dimm สูงสุดถึง 3200 mt/s 1tb;
ช่องใส่ไดรฟ์: สูงสุด 10 x 2.5" sas/sata nvme (hdd/ssd) สูงสุด 76.8tb;
แหล่งจ่ายไฟ: 600-1400w ฮอตพลักเรดันดัน;
ตัวเลือกการระบายความร้อน: ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ;
NIC แบบฝัง: 1 x 2 GbE lom;
ตัวเลือกเครือข่าย: 1 x 3.0;
ตัวเลือก GPU: ไม่สนับสนุน;
PCIe: สูงสุดถึง 3 ช่อง pcie gen4;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ไม่จำเป็น;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับสูงสุดถึงสอง 3rd ซีพียูเจนอินเทลเซียนสเกลเบิล;
หน่วยความจำ: 16 ddr4 ช่อง dimm สูงสุดถึง 3200 mt/s 1tb;
ช่องใส่ไดรฟ์: สูงสุด 10 x 2.5" sas/sata nvme (hdd/ssd) สูงสุด 76.8tb;
แหล่งจ่ายไฟ: 600-1400w ฮอตพลักเรดันดัน;
ตัวเลือกการระบายความร้อน: ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ;
NIC แบบฝัง: 1 x 2 GbE lom;
ตัวเลือกเครือข่าย: 1 x 3.0;
ตัวเลือก GPU: ไม่สนับสนุน;
PCIe: สูงสุดถึง 3 ช่อง pcie gen4;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: CISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: ไม่จำเป็น;
ประเภทการเก็บข้อมูล: การจัดเก็บ Hybrid (การผสมระหว่าง HDDs และ SSDs);
โปรเซสเซอร์: รองรับสูงสุดถึงสอง 3rd ซีพียูเจนอินเทลเซียนสเกลเบิล;
หน่วยความจำ: 16 ddr4 ช่อง dimm สูงสุดถึง 3200 mt/s 1tb;
ช่องใส่ไดรฟ์: สูงสุด 10 x 2.5" sas/sata nvme (hdd/ssd) สูงสุด 76.8tb;
แหล่งจ่ายไฟ: 600-1400w ฮอตพลักเรดันดัน;
ตัวเลือกการระบายความร้อน: ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ;
NIC แบบฝัง: 1 x 2 GbE lom;
ตัวเลือกเครือข่าย: 1 x 3.0;
ตัวเลือก GPU: ไม่สนับสนุน;
PCIe: สูงสุดถึง 3 ช่อง pcie gen4;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Liaoning Sicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Liaoning Sicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Liaoning Sicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Liaoning Sicheng Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว