เซิร์ฟเวอร์ Cloud
US$5,800.00-20,600.00 / บางส่วน
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • วิธีใช้ Zhongke Yunda R2260-D12 2U-12 เซิร์ฟเวอร์อเนกประสงค์แบบติดตั้งบนแร็กสองช่องสัญญาณ
  • วิธีใช้ เซิร์ฟเวอร์ปัญญาประดิษฐ์แบบดูอัลแชนเนลสำหรับติดตั้งบนแร็ก Zhongke Yunda R4240-8G 4U-8GPU
  • เดลล์ พาวเวอร์เอจ R7725 2U แร็ค เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง เอเอ็มดี อีพิค คืออะไร

เซิร์ฟเวอร์แร็ค GPU ของ Dell PowerEdge R6715 สำหรับการอนุมาน AI และการวิเคราะห์วิดีโอ คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ อ้างอิงราคา FOB

1 บางส่วน US$5,800.00-20,600.00 / บางส่วน

การแยกประเภท

  • แอปพลิเคชัน ระดับองค์กร
  • ระบบคำสั่ง AVX
  • จำนวน CPU สูงสุด 1
  • จำนวนเส้นใยของ CPU 8
  • ประเภทของเซิร์ฟเวอร์ 1U
  • ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล 500-1000GB
  • การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล มากกว่า 1TB
  • สถาปัตยกรรมระบบ เซิร์ฟเวอร์ X86
  • รูปแบบการออกแบบ 1U
  • อินเตอร์เฟซการจัดการ iDRAC
  • การเชื่อมต่อเครือข่าย 1GbE
  • ระบบปฏิบัติการ VMware
  • Power Supply PSU ที่ซ้ำซ้อน
  • ประเภทของซีพียู Intel Xeon
  • ความจุ RAM 128GB -> 128GB
  • ประเภทการเก็บข้อมูล ฮาร์ดดิสก์
  • หน่วยความจำสูงสุด สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm
  • การจัดเก็บสูงสุด รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5
  • รองรับ GPU สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl
  • คอนโทรลเลอร์ RAID เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม
  • เครือข่าย พอร์ตคู่ 10gb
  • เปิด / ปิด แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • ขนาด 802.4 × 482 × 86.8 มม
  • แฟนคลับ ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ
  • ตัวเลือกเครือข่าย การ์ด nic ocp 3.0
  • การจัดการ iDRAC
  • น้ำหนัก 26.41 กก
  • USB USB 2.0 3.0
  • การแสดงผล 1 x VGA
  • แพคเพจการขนส่ง พร้อมใช้งาน
  • ข้อมูลจำเพาะ 86.8 มิลลิเมตร * 482 มิลลิเมตร
  • เครื่องหมายการค้า เดลล์
  • ที่มา จีน

คำอธิบายสินค้า

PowerEdge R770 De ll PowerEdge R770 ขับเคลื่อนโดยโ 6 ปรเซสเซอร์ Intel Xeon 2.0, หน่วยความจำ DDR5 , NVMe หัวหน้า , Energy Star Compliant การระบายความร้อนขั้นสูงสำหรับสภาพแวดล้อมแบบคลาวด์ เหมาะสำหรับ : •ระบบเสมือนจริง •กำลังนำเข้า Artificial Intelligence ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

เซิร์ฟเวอร์ Cloud การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา US$5,800.00-20,600.00 / บางส่วน US$3,450.00-3,680.00 / บางส่วน US$500.00-3,500.00 / บางส่วน US$2,450.00-4,500.00 / บางส่วน US$10,000.00 / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย LC, T/T, D/P LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย, Money Gram LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก ภายในประเทศ
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ - OEM - - Own Brand, ODM, OEM
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: หนึ่งเดือน
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: AVX;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 1U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: มากกว่า 1TB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 1U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: Intel Xeon;
ความจุ RAM: 128GB -> 128GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
หน่วยความจำสูงสุด: สูงสุดถึง 8tb ddr5 rdimm, 32 ช่อง dimm;
การจัดเก็บสูงสุด: รองรับ edsff 2457.6tb, nvme ถึง gen5;
รองรับ GPU: สูงสุดถึง 6×75w fhhl หรือ 2×450w dwfl;
คอนโทรลเลอร์ RAID: เปอร์เซ็นต์ h965i / h975i / h365i, boss-n1 บูตที่ปรับให้เหมาะสม;
เครือข่าย: พอร์ตคู่ 10gb;
เปิด / ปิด: แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน;
ขนาด: 802.4 × 482 × 86.8 มม;
แฟนคลับ: ถึง 6 พัดลมที่สามารถเชื่อมต่อได้ขณะทำงาน, การระบายความร้อนด้วยอากาศ;
ตัวเลือกเครือข่าย: การ์ด nic ocp 3.0;
การจัดการ: iDRAC;
น้ำหนัก: 26.41 กก;
USB: USB 2.0 3.0;
การแสดงผล: 1 x VGA;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
จำนวน CPU สูงสุด: 1;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 20;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 3, 072GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: 3, 072GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: AMD EPYC;
ความจุ RAM: 3072gb;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SSD;
โมค: 1 ชิ้น;
หน่วยความจำ: 32GB;
สถานะเครื่องพิมพ์: สต็อก;
การรับประกัน: 3 ปี;
พิมพ์: แร็ค;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 2U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: 500-1000GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: ≥64GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 25GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: Single PSU Translated to Thai: แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว;
ประเภทของซีพียู: ARM-based;
ความจุ RAM: 16GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: SSD;
พิมพ์: ภายใน;
อย่างมีสไตล์: SSD;
ประเภทอินเตอร์เฟซ: SAS;
เงื่อนไขรายการสินค้า: ใหม่;
สถานะเครื่องพิมพ์: ใหม่;
แพ็คเกจ: ใช่;
ความจุ HDD: ≥ 2tb;
หมายเลขรุ่น: 3.84t SAS SSD 2.5นิ้ว;
ขนาด: 2.5 นิ้ว;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
แพลตฟอร์ม: PC Workstation;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: RISC;
จำนวน CPU สูงสุด: 2;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 8;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: ทั้งหมด;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: ≥64GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 2U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: iDRAC;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: 1GbE;
ระบบปฏิบัติการ: VMware;
Power Supply: Single PSU Translated to Thai: แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว;
ประเภทของซีพียู: ARM-based;
ความจุ RAM: 16GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: ฮาร์ดดิสก์;
ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: 2.1ghz;
ดิสก์: 2400g SAS 10k;
เปิด / ปิด: กำลังไฟ AC 900 วัตต์;
Network Controller: Intel x722 2 GE+10*10GE 2;
สล็อตหน่วยความจำ: ช่องเสียบ DIMM 24 ช่อง;
ประเภทเวิร์คสเตชัน: เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชัน;
ประเภทเซิร์ฟเวอร์: แร็ค;
ความจุฮาร์ดดิสก์: ≥1tb;
แพลตฟอร์ม: PC Workstation;
แอปพลิเคชัน: ระดับองค์กร;
ระบบคำสั่ง: อื่นๆ;
จำนวน CPU สูงสุด: 4;
จำนวนเส้นใยของ CPU: 4;
ประเภทของเซิร์ฟเวอร์: 4U;
ความจุพื้นที่เก็บข้อมูล: น้อยกว่า 320GB;
การสนับสนุนความจำในการเก็บข้อมูล: 64GB;
สถาปัตยกรรมระบบ: เซิร์ฟเวอร์ X86;
รูปแบบการออกแบบ: 4U;
อินเตอร์เฟซการจัดการ: อื่นๆ;
การเชื่อมต่อเครือข่าย: อื่นๆ;
ระบบปฏิบัติการ: Windows Server;
Power Supply: PSU ที่ซ้ำซ้อน;
ประเภทของซีพียู: ARM-based;
ความจุ RAM: 64GB;
ประเภทการเก็บข้อมูล: อื่นๆ;
ฟอร์มแฟคเตอร์: แร็คเซิร์ฟเวอร์ 4U;
ชิปเซ็ต: emmitssburg PCH;
หน่วยความจำ: 64 x ddr5 DIMMs;
ชุดโปรแกรมติดตั้ง: รางนำรูปตัวแอล, รางนำที่ปรับได้, และ;
ชื่อซัพพลายเออร์

Beijing Shengshi Huanyu International Trade Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Beijing Xin Qi Dian Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Wecent Technology Co.,Ltd

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Wecent Technology Co.,Ltd

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

Wuhan Kuanlu Information Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว