PCBA
US$1.00 / บางส่วน
  • แนะนำสำหรับคุณ
  • การผลิตถ่ายโอนการออกแบบ PCBA FPC แบบกำหนดเองสำหรับระบบมิเตอร์อัจฉริยะ คืออะไร
  • การประกอบแผงวงจร PCBA หลายชั้นแบบสั่งทำพิเศษสำหรับอุณหภูมิสูง Aec-Q200 คืออะไร
  • ผู้จัดจำหน่ายการผลิตแบบครบวงจรสำหรับโปรแกรมการประกอบอิเล็กทรอนิกส์ FPC PCBA ปริมาณน้อย คืออะไร

การถ่ายทอดการออกแบบ PCBA LED ที่เชื่อถือได้สำหรับการผลิตชุดประกอบโมดูลควบคุม คืออะไร

เกี่ยวกับรายการนี้
รายละเอียด
โปรไฟล์บริษัท

ราคา

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ อ้างอิงราคา FOB

500 ชิ้น US$1.00 / บางส่วน

การแยกประเภท

  • เคลือบด้วยโลหะ ทองแดง
  • โหมดการผลิต SMT
  • เลเยอร์ เลเยอร์เดียว
  • การรับรอง RoHS, ISO
  • ปรับแต่ง ปรับแต่ง
  • เงื่อนไข ใหม่
  • หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ การประกอบแผงวงจรพิมพ์แบบครบวงจร
  • ความสามารถในการประกอบ สมบัติ, ที่, การประกอบผสม
  • ความแม่นยำในการวางส่วนประกอบ ±0.035 มม (35μm) สำหรับ 0201/bga ส่วนประกอบ
  • การประกอบที่มีความละเอียดสูง ลดลงถึง 0.35 มม (bga), 0.30 มม (qfp)
  • การสนับสนุนแพ็คเกจส่วนประกอบ 01005, 0201, 0402, บีจีเอ, ซีเอสพี, คิวฟีน, ป๊อป
  • ความสามารถในการจัดหางานของสถาบัน 100, 000 ส่วนประกอบชั่วโมง (รวมสาย smt)
  • ขนาดบอร์ดสูงสุด 510 มม x 460 มม
  • ขนาดบอร์ดขั้นต่ำ 50 มม . x 50 มม
  • เทคโนโลยีการบัดกรี การประมวลผลที่ปราศจากตะกั่วตามมาตรฐานโรห์ส การบัดกรีแบบเลือกสรร
  • มาตรฐานการตรวจสอบ ipc -01 ipc-a-610 ชั้น 2 (เชิงพาณิชย์)
  • มาตรฐานการตรวจสอบ ipc -02 ipc-a-610 ชั้น 3 (การป้องกันทางการแพทย์)
  • ทดสอบความสามารถ การตรวจสอบ aoi, 3d เอกซเรย์, การทดสอบในวงจร, การทดสอบฟังก์ชัน
  • การผลิตตามสั่ง / การออกแบบตามสั่ง ยอมรับ
  • แพคเพจการขนส่ง ถุงสุญญากาศพร้อมสารดูดความชื้นและกล่องป้องกันไฟฟ้าสถิต
  • ข้อมูลจำเพาะ ปรับแต่ง
  • เครื่องหมายการค้า M2PCB
  • ที่มา เซินเจิ้นจีน

คำอธิบายสินค้า

M2PCB ทำอะไรให้คุณ PCBA ประเภทใดที่ M2PCB ทำให้คุณ ผู้เชี่ยวชาญครบวงจรของคุณในการแก้ปัญหา PCBA 1 คือ Full Stack OEM, ODEM จากแนวคิดถึงชั้นวาง 2 DFM –ตรวจดูปัญหาก่อนที่จะทำให้คุณต้องเสียเงิน 3 ระบบคุณภาพระดับการแพทย์ 4 เชื่อถือได้โดยผู้นำอุตสาหกรรม 5 ...

เรียนรู้เพิ่มเติม

PCBA การเปรียบเทียบ
ข้อมูลธุรกรรม
ราคา US$1.00 / บางส่วน US$10.00 / บางส่วน US$110.00 / บางส่วน US$90.00 / บางส่วน US$150.00 / บางส่วน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 500 ชิ้น 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน 1 บางส่วน
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย T/T, PayPal, Western Union T/T, PayPal, Western Union T/T, PayPal, Western Union T/T, PayPal, Western Union
ควบคุมคุณภาพ
การรับรองผลิตภัณฑ์ RoHS, ISO RoHS, ISO RoHS, ISO RoHS RoHS, ISO
การรับรองของระบบการจัดการ - - - - -
ศักยภาพด้านการค้า
ตลาดส่งออก ภายในประเทศ อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก
รายได้จากการส่งออกประจำปี - - - - -
รูปแบบธุรกิจ ODM, OEM Own Brand, ODM, OEM Own Brand, ODM, OEM Own Brand, ODM, OEM Own Brand, ODM, OEM
ระยะเวลาการรอ ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ข้อมูลจำเพาะ
เคลือบด้วยโลหะ: ทองแดง;
โหมดการผลิต: SMT;
เลเยอร์: เลเยอร์เดียว;
ปรับแต่ง: ปรับแต่ง;
เงื่อนไข: ใหม่;
หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: การประกอบแผงวงจรพิมพ์แบบครบวงจร;
ความสามารถในการประกอบ: สมบัติ, ที่, การประกอบผสม;
ความแม่นยำในการวางส่วนประกอบ: ±0.035 มม (35μm) สำหรับ 0201/bga ส่วนประกอบ;
การประกอบที่มีความละเอียดสูง: ลดลงถึง 0.35 มม (bga), 0.30 มม (qfp);
การสนับสนุนแพ็คเกจส่วนประกอบ: 01005, 0201, 0402, บีจีเอ, ซีเอสพี, คิวฟีน, ป๊อป;
ความสามารถในการจัดหางานของสถาบัน: 100, 000 ส่วนประกอบชั่วโมง (รวมสาย smt);
ขนาดบอร์ดสูงสุด: 510 มม x 460 มม;
ขนาดบอร์ดขั้นต่ำ: 50 มม . x 50 มม;
เทคโนโลยีการบัดกรี: การประมวลผลที่ปราศจากตะกั่วตามมาตรฐานโรห์ส การบัดกรีแบบเลือกสรร;
มาตรฐานการตรวจสอบ ipc -01: ipc-a-610 ชั้น 2 (เชิงพาณิชย์);
มาตรฐานการตรวจสอบ ipc -02: ipc-a-610 ชั้น 3 (การป้องกันทางการแพทย์);
ทดสอบความสามารถ: การตรวจสอบ aoi, 3d เอกซเรย์, การทดสอบในวงจร, การทดสอบฟังก์ชัน;
การผลิตตามสั่ง / การออกแบบตามสั่ง: ยอมรับ;
เคลือบด้วยโลหะ: ดีบุก;
โหมดการผลิต: แช่;
เลเยอร์: สองชั้น;
วัสดุพื้นฐาน: FR-. 4;
ปรับแต่ง: ปรับแต่ง;
เงื่อนไข: ใหม่;
ชุด PCB: 218mm*150mm;
เคลือบด้วยโลหะ: ดีบุก;
โหมดการผลิต: แช่;
เลเยอร์: สองชั้น;
วัสดุพื้นฐาน: FR-. 4;
ปรับแต่ง: ปรับแต่ง;
เงื่อนไข: ใหม่;
ชุด PCB: 190mm*185mm;
เคลือบด้วยโลหะ: ดีบุก;
โหมดการผลิต: แช่;
เลเยอร์: สองชั้น;
วัสดุพื้นฐาน: FR-. 4;
ปรับแต่ง: ปรับแต่ง;
เงื่อนไข: ใหม่;
สำหรับเครื่องใหญ่: 220mm*150mm;
เคลือบด้วยโลหะ: ดีบุก;
โหมดการผลิต: แช่;
เลเยอร์: เลเยอร์เดียว;
วัสดุพื้นฐาน: FR-. 4;
ปรับแต่ง: ปรับแต่ง;
เงื่อนไข: ใหม่;
ชุด PCB: 140mm*210 มม;
ชื่อซัพพลายเออร์

Shenzhen Huaxia Zhike Technology Co., Ltd.

สมาชิกไดมอนด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

R-CREATION Technology Co., Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

R-CREATION Technology Co., Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

R-CREATION Technology Co., Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว

R-CREATION Technology Co., Ltd.

สมาชิกระดับโกลด์ ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว